![](https://tour.nida.ac.th/wp-content/uploads/2022/03/276131001_4916495671800699_5650157430837760338_n-1200x675.jpg)
21 มีนาคม 2565 ศาสตราจารย์ ดร.เทิดชาย ช่วยบำรุง เป็นวิทยากรให้กับโรงเรียนการท่องเที่ยวและการบริการ
จัดโครงการ:เสริมสร้างทักษะอนาคตบุคลากรโรงเรียนการท่องเที่ยวและการบริการ (Up skill, Re skill, Newskill) เพื่อก้าวสู่การพัฒนาอย่างยั่งยืน
ในกิจกรรมที่ 2 คลินิกพี่เลี้ยง (ตำรา) อบรมเชิงปฏิบัติการ “เทคนิคการเขียนตำรา/ หนังสือในการจัดการเรียนการสอน และขอตำแหน่งทางวิชาการ”
โดย ศาสตราจารย์ ดร.เทิดชาย ช่วยบำรุง เป็นวิทยากรให้ความรู้แก่คณาจารย์โรงเรียนการท่องเที่ยวและการบริการ
ณ ห้องประชุมชั้น 5 อาคารสำนักงานมหาวิทยาลัย มหาวิทยาลัยสวนดุสิต
จัดโครงการ:เสริมสร้างทักษะอนาคตบุคลากรโรงเรียนการท่องเที่ยวและการบริการ (Up skill, Re skill, Newskill) เพื่อก้าวสู่การพัฒนาอย่างยั่งยืน
ในกิจกรรมที่ 2 คลินิกพี่เลี้ยง (ตำรา) อบรมเชิงปฏิบัติการ “เทคนิคการเขียนตำรา/ หนังสือในการจัดการเรียนการสอน และขอตำแหน่งทางวิชาการ”
โดย ศาสตราจารย์ ดร.เทิดชาย ช่วยบำรุง เป็นวิทยากรให้ความรู้แก่คณาจารย์โรงเรียนการท่องเที่ยวและการบริการ
ณ ห้องประชุมชั้น 5 อาคารสำนักงานมหาวิทยาลัย มหาวิทยาลัยสวนดุสิต