![](https://tour.nida.ac.th/wp-content/uploads/2021/03/PATA-Skal-Christmas-Party-2020_๒๑๐๖๐๘_1-1200x675.jpg)
เมื่อวันที่ 8 ธันวาคม 2563 นักศึกษาปริญญาโทและปริญญาเอกเข้าร่วมงาน SKAL/PATA Christmas Charity Luncheon 2020 ณ โรงแรม Hyatt Regency Sukhumvit Bangkok ในฐานะทีมงาน PATA Secretariat ช่วยอำนวยความสะดวกแขกผู้เข้าร่วมงาน การลงทะเบียน การจำหน่ายสลากการกุศล เป็นต้น โดยมี ผศ.ดร.วรรษิดา บุญญาณเมธาพร เป็นอาจารย์ผู้นำทีม