มีนาคม 7, 2024 ขอเรียนเชิญเข้าร่วมการอบรมเชิงปฏิบัติการ “การพัฒนาผลิตภัณฑ์เชิงนวัตกรรมทรายแมวจากผักตบชวาด้วยแนวคิดเศรษฐกิจ BCG” วันเสาร์ ที่ 9 มีนาคม 2567 เวลา 8.30-12.00 น. ณ ห้องประชุมชั้น 7 สำนักงานเขตประเวศ กทม. ดำเนินการภายใต้โครงการออมสินยุวพัฒน์รักษ์ถิ่น ปี 2567 ร่วมกับ คณะการจัดการการท่องเที่ยว สถาบันบัณฑิตพัฒนบริหารศาสตร์ โดยมีรองศาสตราจารย์ ดร.พัทรียา หลักเพ็ชร ผู้อำนวยการสำนักวิจัย เป็นที่ปรึกษาโครงการฯ กับ วิสาหกิจชุมชนดอกไม้ เขตประเวศ และ สำนักงานเขตประเวศ กทม. Share Related postsพฤษภาคม 14, 2024เปิดรับสมัครแล้ววันนี้! ป.โท ภาคพิเศษ (เสาร์ – อาทิตย์)ท่องเที่ยวนิด้าRead moreพฤษภาคม 10, 2024คณะการจัดการการท่องเที่ยว สถาบันบัณฑิตพัฒนบริหารศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับผู้ช่วยศาสตราจารย์เอกรัตน์ สุวรรณกูล (อาจารย์อาร์ม) เนื่องในโอกาสได้รับการแต่งตั้งให้ดำรงตำแหน่ง “ผู้ช่วยศาสตราจารย์” สาขาวิชาการท่องเที่ยวและการโรงแรมRead moreพฤษภาคม 7, 2024เปิดรับสมัครแล้ววันนี้! ป.โท ออนไลน์ ภาคพิเศษRead moreพฤษภาคม 2, 2024คณะการจัดการการท่องเที่ยว นิด้า ขอแสดงความยินดีกับ นางสาวเนตรนภิส ไชยสาลี ในโอกาสที่ได้รับรางวัล Inspiring Women In Travel Asia 2024 Read more