![](https://tour.nida.ac.th/wp-content/uploads/2021/05/4.-จุฑามาส-เพ็งโคนา-1105x675.jpg)
“คิดถึง...องค์ความรู้ด้านการท่องเที่ยวระดับนานาชาติ มิตรภาพที่อบอุ่น และเครือข่ายการทำงานที่เข้มแข็ง...คิดถึง...ท่องเที่ยวนิด้า เพราะท่องเที่ยวนิด้าคือที่สุด”
“คิดถึง...องค์ความรู้ด้านการท่องเที่ยวระดับนานาชาติ มิตรภาพที่อบอุ่น และเครือข่ายการทำงานที่เข้มแข็ง...คิดถึง...ท่องเที่ยวนิด้า เพราะท่องเที่ยวนิด้าคือที่สุด”
ดร.จุฑามาส เพ็งโคนา - อาจารย์ สาขาวิชาการท่องเที่ยวเชิงบูรณาการ มหาวิทยาลัยแม่โจ้-ชุมพร