![](https://tour.nida.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/333666690_542315931088544_333472263896142933_n-960x640.jpg)
👉 วันอาทิตย์ที่ 26 กุมภาพันธ์ 2566 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ไพฑูรย์ มนต์พานทอง คณบดีคณะการจัดการการท่องเที่ยว สถาบันบัณฑิตพัฒนบริหารศาสตร์ เป็นวิทยากรในงานสัมมนาวิชาการ หัวข้อ “ติดปีกธุรกิจฝ่าวิกฤตสู่ยุค Next normal” ภายใต้โครงการพิเศษบริหารธุรกิจบัณฑิต เพื่อความเป็นเลิศ คณะบริหารธุรกิจ มหาวิทยาลัยรามคำแหง จัดสัมมนาวิชาการ เรื่อง “ติดปีกธุรกิจ ฝ่าวิกฤตสู่ยุค Next Normal” ณ ห้องประมวลกุลมาตย์และห้องประภาสอวยชัย มหาวิทยาลัยรามคำแหง
👉 โดยมีผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สืบพงษ์ ปราบใหญ่ อธิการบดีมหาวิทยาลัยรามคำแหง เป็นประธานเปิดงาน รองศาสตราจารย์ ดร.ชัชชาติ สิทธิพันธุ์ ผู้ว่าราชการกรุงเทพมหานคร กล่าวปาฐกถา พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณาจารย์ นักศึกษา และผู้สนใจทั่วไป ร่วมรับฟัง