![](https://tour.nida.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/Congrat-แนวตั้ง-1-1159x675.jpg)
![](https://tour.nida.ac.th/wp-content/uploads/2021/06/Congrat-แนวตั้ง-1.jpg)
ขอแสดงความยินดีกับศาสตราจารย์ ดร.เทิดชาย ช่วยบำรุง ในโอกาสได้รับโล่เกียรติยศ ประจำปี 2564 ประเภทศิษย์เก่าดีเด่น จากมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์
โดยท่านอาจารย์จบการศึกษาหลักสูตร B.A. in English คณะศิลปศาสตร์ ในระดับปริญญาตรี จากมหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ เมื่อปี พ.ศ. 2537
#เพราะท่องเที่ยวนิด้าคือที่สุด #GSTMNIDA #ท่องเที่ยวนิด้า